એક હોલમાં અધધ આટલા વિરાટ કોહલી, અસલી વિરાટ ને કેટલા શોધી શકશે? 99% લોકો થયા ફેઈલ…

ભૂતપૂર્વ ભારતીય કેપ્ટન વિરાટ કોહલી દેશના સૌથી સફળ કેપ્ટનની યાદીમાં આવે છે. દેશનું નામ તેની કપ્તાનમાં પ્રકાશિત કરવામાં આવ્યું હતું. ભારત દ્વારા ઘણી મહત્વપૂર્ણ સ્પર્ધાઓ પણ જીતી હતી. વેલ વિરાટ કોહલી પાસે સોશિયલ મીડિયા પર ઘણું સક્રિય છે અને તે તેના ચાહકો માટે પણ પોસ્ટ શેર કરે છે.

તાજેતરમાં, તેણે એક પોસ્ટ શેર કરી છે જે વધતી જતી વાયરલ બની રહી છે. વિરાતે એક હોલ ફોટો પોસ્ટ કર્યો છે જેમાં ઘણા વિરાટ છે. તેમણે વાસ્તવિક વિરાટ કોહલીને ઓળખવાની પડકાર આપ્યો છે. તેમની પોસ્ટ વાયરલ બની ગઈ છે અને લોકો પણ આની ટિપ્પણી કરે છે.

વિરાટ કોહલીએ ટ્વિટર પર તેની વાયરલ પોસ્ટ પોસ્ટ કરી છે. આ ચિત્રને જોઈને, તેમના ચાહકો પણ હિટ થયા છે. ત્યાં ફોટામાં એક હોલ છે જેમાં ઘણા લોકો વિરાટ કોહલી જેટલી જલદી જ બેઠા હોય છે. દરેક વ્યક્તિએ પણ એવું જ પહેર્યું છે. દરેક વ્યક્તિ પણ વિરાટનો શિકાર હતો.

તે જ રંગનો કોટ પણ પહેરવામાં આવે છે. ક્રિકેટરે આ ફોટામાં વાસ્તવિક વિરાટને ઓળખવા માટે પડકાર આપ્યો છે. તેમ છતાં આ પડકારો તેમના ચાહકો માટે ખૂબ જ મુશ્કેલ બનશે. આ માટેનું કારણ એ છે કે તે યુવાનમાં બેઠા છે જે વિરાટ જેવું લાગે છે.

વિરાટના આ ફોટામાં 10 યુવાનો દૃશ્યમાન છે. જો કોઈ ઊભો રહ્યો હોય તો બેઠો બેઠો છે. તેમાં પણ વિરાટ છે, પરંતુ તેઓ પોતાને વચ્ચે ઘણા છુપાયેલા છે અને તે ઓળખવું મુશ્કેલ છે.

તેમ છતાં તેમના ચાહકો ખૂબ સારા દેખાય છે અને આ ફોટોમાં બે લાખથી વધુ ભાષાઓ પણ મળી છે. એટલું જ નહીં, લગભગ 11 હજાર લોકોએ આ પોસ્ટને પણ નિવૃત્ત કર્યા છે. તે જ સમયે ચિત્રમાં ટિપ્પણી પણ પુષ્કળ છે. વપરાશકર્તાએ લખ્યું છે કે આઇફોન આઇફોનમાં જોવા મળે છે. તે જ સમયે, અન્ય વપરાશકર્તાએ કેએલ રાહુલ પાસેથી પણ કહ્યું છે.

વિરાટ કોહલી કોઈ પણ ઓળખની ઓળખ નથી. તે એક અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્માના પતિ છે અને ક્રિકેટ ટીમના કેપ્ટન છે. તેની પાસે પુત્રી પણ છે જેની ગરમી ખૂબ કાળજી રાખે છે. વિરાટ દિલ્હીની છે અને શરૂઆતથી તેણે ક્રિકેટની દુનિયામાં ઘણું નામ આપ્યું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!