એલિયનના ડરથી મહિલા ઘરની બહાર પણ નથી નીકળતી, અપહરણનો ભય છે!

સાચા ક્રિસ્ટી નામની 51 વર્ષની મહિલાના મનમાં એક વિચિત્ર ડર છે, તેને લાગે છે કે એલિયન્સ તેનું અપહરણ કરશે.

 

Free Photo of Parking for Aliens Only Signage Stock Photo

વિશ્વભરમાં વિવિધ પ્રકારના લોકો છે અને તેમની પોતાની વિશેષતાઓ અને ખામીઓ છે. એ જ રીતે, દરેકને પોતાનો ડર અને ડર હોય છે (યુએફઓ દ્વારા અપહરણથી ડરેલી સ્ત્રી). બ્રિટનની સાચા ક્રિસ્ટી નામની મહિલાના દિલમાં એક અલગ જ ડર બેઠો છે. તેને લાગે છે કે આકાશમાંથી કોઈ એલિયન આવશે અને તેનું અપહરણ કરશે.

Ufo, Abduction, Fantasy, Bicycle, Child, Baby, Alien

51 વર્ષીય સાચા ક્રિસ્ટી લિવરપૂલમાં રહે છે અને તેણી કહે છે કે એકવાર એલિયન્સ તેનું અપહરણ કરવા માંગતા હતા, પરંતુ તે કોઈક રીતે ભાગી ગઈ હતી. હવે તે તેના ઘરની બહાર જતા પણ ડરે છે કારણ કે તેને ડર છે કે એલિયન્સની નજર તેના પર છે અને તેઓ ગમે ત્યારે તેનું અપહરણ કરી લેશે.

5 બાળકોની માતા સચ્ચા ક્રિસ્ટીની વાર્તા વિચિત્ર ડરના કારણે ઘરની બહાર નીકળવાની વિચિત્ર છે . તેણે 1983માં નોર્થ યોર્કશાયરમાં રેડિયો પ્રસારણમાં જણાવ્યું હતું કે તેણે આકાશમાં 9 વખત યુએફઓ જોયા છે. જોકે, વર્ષ 1997માં તેનો અનુભવ સૌથી ખતરનાક હતો. લિવરપૂલમાં રહેતી સાચા કહે છે કે તેણે જે જોયું તેના પર વિશ્વાસ કરવો મુશ્કેલ છે. ડેઈલી સ્ટારના અહેવાલ મુજબ, સચા કહે છે કે તેને ખાતરી થઈ ગઈ છે કે બ્રહ્માંડમાં અન્ય જીવન પણ છે અને હવે તે આકાશ તરફ જોઈને પણ ડરે છે. તેણી કહે છે કે તેણીને યુએફઓ વિશે એટલી ખાતરી છે કે તેણીને લાગે છે કે તે તેના માથા પર ફરતા રહે છે.

સાચાના જણાવ્યા અનુસાર, જ્યારે એલિયન્સ પાછળ પડી ગયા હતા
, ત્યારે તે વર્ષ 1997માં પરિવાર સાથે રજાઓ પર હતી, જ્યારે એક એલિયન તેને ઉઘાડપગું દોડી આવ્યો હતો. તેણે જણાવ્યું કે તે તેના પૂર્વ પાર્ટનર સાથે વેકેશન પર હતી. તે લોકોએ આકાશમાં એક તેજસ્વી પ્રકાશ જોયો, જે વધી રહ્યો છે. તે ધીમે ધીમે નજીક આવવા લાગ્યો. વાસ્તવમાં તે યુએફઓ હતો, જે નીચે આવ્યો અને પછી કેટલાક લોકો તેમાંથી બહાર પણ આવ્યા. તે થોડીવાર ત્યાં જ રહ્યો અને અચાનક કેટલાક લોકો તેને કાદવમાં દોડાવતા રહ્યા. અચાનક તેને લાગ્યું કે કોઈની હત્યા થઈ રહી છે. કોઈક રીતે તે એક ઘર તરફ દોડી અને એક વિચિત્ર પ્રકાશ આવ્યો. આ ઘટના પછી જ તેણીએ તણાવની ફરિયાદ કરી અને તે ઘરની બહાર નીકળવા માટે પણ નર્વસ થવા લાગી.

error: Content is protected !!