આઈપીએલમાં કોઈ ચાન્સ ખરો ? બોલિવૂડના ‘મિસ્ટર પરફેક્શનિસ્ટ’એ ચાહકોને પૂછ્યા સવાલ, જુઓ વાયરલ વીડિયો

આમિર ખાન બેટિંગ કૌશલ્યો બતાવે છેઃ બોલિવૂડ એક્ટર આમિર ખાનનો સ્પોર્ટ્સ પ્રત્યેનો પ્રેમ જાણીતો છે. લગાન અને દંગલ જેવી ફિલ્મોમાં તેના શાનદાર અભિનય માટે આમિરે પ્રેક્ષકોની ઘણી તાળીઓ જીતી છે.

ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL) ની 15મી સિઝનનો ઉત્સાહ આ સમયે લોકોના મનમાં વધી રહ્યો છે. બોલિવૂડમાં ‘મિસ્ટર પરફેક્શનિસ્ટ’ના નામથી ફેમસ એક્ટર આમિર ખાન પણ આનાથી અછૂત નથી. આમિરનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં 57 વર્ષીય આમિર બેટિંગ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. ચાહકોને પણ આમિરનો આ વીડિયો ઘણો પસંદ આવી રહ્યો છે.

27 મિનિટનો આ વીડિયો આમિર ખાન પ્રોડક્શનના ઓફિશિયલ ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર અપલોડ કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયોમાં આમિર પ્રોડક્શન્સના સાથી ખેલાડીઓ સાથે ટેરેસ પર ક્રિકેટની મજા માણી રહ્યો છે. આ દરમિયાન, શોટ માર્યા પછી, આમિરે ચાહકોને પૂછ્યું, ‘ શું IPLમાં તક છે? આ પછી, કેમેરા તરફ જોઈને તે કહે છે કે હું તમને 28 તારીખે એક વાર્તા કહેવાનો છું.

આમિર ખાનનો સ્પોર્ટ્સ પ્રત્યેનો પ્રેમ કોઈનાથી છૂપો નથી. તેણે લગાન અને દંગલ જેવી સુપરહિટ ફિલ્મો આપી છે. આ ફિલ્મોમાં મિસ્ટર પરફેક્શનિસ્ટના પાત્રની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી છે. વીડિયોમાં આમિર કેઝ્યુઅલ લુકમાં જોવા મળી રહ્યો છે. તેણીએ ગ્રે ફુલ સ્લીવ V નેક ટી-શર્ટ પહેરેલ છે જેમાં આગળ બટન છે. આ સિવાય મેચિંગ પેન્ટ પણ પહેરવામાં આવે છે. આમિર આગામી ફિલ્મ લાલ સિંહ ચઢ્ઢામાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મ અદ્વૈત ચંદન દ્વારા નિર્દેશિત છે.

ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ T20 ટૂર્નામેન્ટની વાત કરીએ તો વર્તમાન સિઝનની અડધી મેચો રમાઈ ચૂકી છે. લીગ સ્તરે 70 મેચો રમાવાની છે. શનિવારે 36મી મેચ સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ અને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર વચ્ચે રમાઈ હતી. આ મેચમાં સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરને 9 વિકેટે હરાવી વર્તમાન સિઝનમાં તેની પાંચમી જીત નોંધાવી હતી. પ્રથમ બેટિંગ કરતા RCBની ટીમ 68 રનમાં ઓલઆઉટ થઈ ગઈ હતી.

error: Content is protected !!