હવે લાંબી રાહ નહીં જોવી પડે ટુંકસમયમાં જ આવી રહ્યું છે વોટ્સએપમાં આ નવું ફીચર જેનો લોકોને લાંબા સમયથી ખૂબ ઇન્તેજાર હતો

WhatsApp મેસેજ રિએક્શનનું નવું વર્ઝન રોલઆઉટ કરવામાં આવ્યું હતું, ત્યારે તેઓ + બટનનો ઉપયોગ કરીને ઇમોજી પસંદ કરવામાં સક્ષમ હતા. WABetaInfo દ્વારા શેર કરાયેલ એક ટૂંકી વિડિયો કલીપ  સમજાવે છે કે કેવી રીતે નવું અપડેટ વપરાશકર્તાઓને ઇમોજી કીબોર્ડમાંથી ઇમોજી પસંદ કરવાની સહુલિયત આપશે.

વોટ્સએપ પર ઈમોજી રિએક્શન ફીચરની રાહ ટૂંક સમયમાં પૂરી થવા જઈ રહી છે. મેસેજના જવાબ આપવા માટે WhatsApp ટૂંક સમયમાં કેટલાક નવા ઇમોજી રિએક્શન લાવવા માટે તૈયાર છે. તમને જણાવી દઈએ કે વ્હોટ્સએપે બ્લોગ પોસ્ટમાં કેટલાક વધુ નવા ફીચર્સ જાહેર કર્યા છે, જે જલ્દી જ રોલઆઉટ કરવામાં આવશે. આ નવા ફીચર્સમાં વોટ્સએપ કોમ્યુનિટી, એડમિન એક્સેસ, સીમલેસ ફાઈલ શેરિંગ અને 32 પ્રતિભાગીઓને ઓડિયો કોલિંગનો સમાવેશ થાય છે. પરંતુ વોટ્સએપના યુઝર્સ માટે સૌથી વધુ રાહ ઈમોજી રિએક્શનની હોય છે, જે મેસેજનો જવાબ આપવા માટે કરી શકાય છે.

WABetaInfo એ તેના નવીનતમ અહેવાલમાં જણાવ્યું છે કે જ્યારે બીટા વપરાશકર્તાઓ માટે WhatsApp મેસેજ રિએક્શનનું નવું વર્ઝન રોલઆઉટ કરવામાં આવ્યું હતું, ત્યારે તેઓ + બટનનો ઉપયોગ કરીને ઇમોજી પસંદ કરવામાં સક્ષમ હતા. WABetaInfo દ્વારા શેર કરાયેલ એક ટૂંકી વિડિયો ક્લિક સમજાવે છે કે કેવી રીતે નવું અપડેટ વપરાશકર્તાઓને ઇમોજી કીબોર્ડમાંથી ઇમોજી પસંદ કરવાની મંજૂરી આપશે.

લાસ્ટ સીન સાથે સંબંધિત એક નવું ફીચર પણ ટૂંક સમયમાં આવશે રિપોર્ટ અનુસાર, વોટ્સએપ તેના યુઝર્સને ચોક્કસ કોન્ટેક્ટ્સથી ‘લાસ્ટ સીન’ છુપાવવાનો વિકલ્પ આપશે. હાલમાં, એપ્લિકેશન વપરાશકર્તાઓને ત્રણ વિકલ્પો મળે છે, જેમાં તેઓ પસંદ કરી શકે છે કે દરેકને છેલ્લે જોયેલું બતાવવું, ફક્ત ફોન સંપર્ક (માય કોન્ટેક્ટ) બતાવવો કે મોટાભાગના છુપાવવા.

‘લાસ્ટ સીન’ તમને જણાવે છે કે વપરાશકર્તાએ છેલ્લે ક્યારે તેની એપ ચેક કરી હતી એટલે કે તે ક્યારે ઓનલાઈન આવ્યો હતો. આનાથી સંદેશ મોકલનારને તમે કોઈ સંદેશ જોયો હશે કે કેમ તેનો અંદાજ લગાવી શકે છે, પછી ભલેને ‘રીડ રિસિપ્ટ’ બંધ હોય.

error: Content is protected !!