જયારે દુલ્હના ‘કુબૂલ હૈ’ બોલતાની સાથે જ દુલ્હન ખુશીથી ઉછળી પડી અને દુલ્હાને ચુંબન કર્યું, ત્યારે આવેલા મહેમાનો હસવા લાગ્યા

વરરાજા લગ્ન માટે હા કહેતા જ દુલ્હન એટલી ખુશ થઈ જાય છે કે તે પેવેલિયનમાં જ ડાન્સ કરવા લાગે છે અને ત્યાં હાજર તમામ મહેમાનો હસવા લાગે છે.

ફની વેડિંગ વિડિયો: સોશિયલ મીડિયા પર એક કરતાં વધુ વીડિયો વાયરલ થાય છે (સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ વીડિયો). જો કે લગ્નની સિઝનમાં વાયરલ થતા વીડિયો લોકોને ખૂબ પસંદ આવે છે. આ સમયે લગ્નનો આવો જ એક ફની વીડિયો વાઈરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં દુલ્હનની નખરાં કરવાની સ્ટાઈલ લોકોને પસંદ આવી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by |~|@m€€[) (@romantic_cute_prince)

ફની વીડિયોમાં એક દુલ્હન પોતાના લગ્નથી એટલી ખુશ દેખાઈ રહી છે કે જાણે તે સદીઓથી વરરાજાના ‘કુબૂલ હૈ’ની રાહ જોઈને બેઠી હોય. વરરાજા બોલતાની સાથે જ કન્યા ખુશીથી નાચવા લાગે છે. આટલું જ નહીં, તે મહેમાનોની સામે તેના વરને તેના ગળામાં હાથ મૂકીને ચુંબન કરે છે.

વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં દુલ્હન તેના લગ્ન પછી એટલી ખુશ દેખાઈ રહી છે કે તે મંડપમાં જ કૂદવા લાગે છે. વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે દુલ્હન તેના વર સાથે લગ્ન માટે બેઠી છે. મૌલવી વરને પૂછે છે કે શું લગ્ન સ્વીકાર્ય છે? વરરાજા હા કહેતાં જ કન્યા ખુશીથી પાગલ થઈ જાય છે. આ પછી તે પોતાની ખુશી વ્યક્ત કરવા માટે પોતાની જગ્યાએથી કૂદવા લાગે છે. દુલ્હનની ખુશી જોઈને બધા મહેમાનો હસવા લાગે છે.

મેળાવડામાં વરને ચુંબન કર્યું,દુલ્હન માત્ર આનંદથી નાચવા લાગી, પણ સામે વરરાજાને ચુંબન કરવા લાગી. આ વીડિયોને ઈંસ્ટાગ્રામ પર romantic_cute_prince નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયોને સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે. વિડિયોમાં દુલ્હન જે રીતે ખુશ દેખાઈ રહી છે, તે ભાગ્યે જ જોવા મળે છે, પરંતુ આ ક્યૂટ વીડિયોએ બધાનું દિલ જીતી લીધું.

error: Content is protected !!