અરરે પણ ! ટેબલ ટેનિસમાં યુવક સાથે બરાબરની હરીફાઈ કરતી જોવા મળી હતી આ નાની બાળકી, જોઈને તમે પણ કહેશો શું ટેલેન્ટ છે બોસ !

હાલમાં જ તેના ફની અને વાયરલ વીડિયો માટે પ્રખ્યાત ટ્વિટર એકાઉન્ટ @buitengebieden_ પર એક વીડિયો શેર કરવામાં આવ્યો છે, જેને લોકો ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.

કોઈપણ રમતમાં નિપુણ બનવા માટે પ્રેક્ટિસ ખૂબ જ જરૂરી છે. સારી પ્રેક્ટિસ સાથે, બાળક હોય કે વૃદ્ધ, કોઈપણ કોઈપણ રમતમાં નિપુણતા મેળવી શકે છે. તમે ઘણી વખત જોયું હશે કે બાળકો રમતગમતમાં એટલું સારું પ્રદર્શન કરે છે કે પુખ્ત વયના લોકો પણ તેમની સાથે મેચ નથી કરી શકતા. આવો જ નજારો તાજેતરમાં એક વાયરલ વીડિયો દ્વારા જોવા મળ્યો જેમાં ટેબલ ટેનિસ રમતી એક નાની છોકરી અદ્ભુત ટેબલ ટેનિસ રમતી જોવા મળી રહી છે.

હાલમાં જ તેના ફની અને વાયરલ વીડિયો માટે પ્રખ્યાત ટ્વિટર એકાઉન્ટ @buitengebieden_ પર એક વીડિયો શેર કરવામાં આવ્યો છે, જેને લોકો ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. આ વિડિયો જોયા પછી તમે એક જ વાત કહેશો કે સખત મહેનત અને પ્રેક્ટિસ (કિડ ટેબલ ટેનિસ પ્રેક્ટિસ વિડિયો)ના કારણે વ્યક્તિનું કૌશલ્ય સતત વધતું રહે છે. આ જોઈને એ અંગ્રેજી કહેવત પણ સાચી સાબિત થાય છે, પ્રેક્ટિસ માણસને સંપૂર્ણ બનાવે છે, એટલે કે પ્રેક્ટિસ કરવાથી જ વ્યક્તિ કાર્યોમાં નિપુણ બને છે.

આ છોકરીમાં આવડત છે..pic.twitter.com/km1vuSuZT0

 

બાળકીની ટેબલ ટેનિસ કુશળતા જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા,વીડિયોમાં આ યુવક અને એક નાની બાળકી ટેબલ ટેનિસ રમતા જોવા મળી રહ્યા છે. યુવક 17-18 વર્ષનો દેખાઈ રહ્યો છે, જ્યારે યુવતી માત્ર 7-8 વર્ષની લાગી રહી છે. યુવકની રમત સારી છે, પરંતુ નાની છોકરી ટેબલ ટેનિસ કૌશલ્ય એવા વપરાશકર્તાઓને આશ્ચર્યચકિત કરે છે જેઓ સભાને લૂંટી રહ્યા છે, જે યુવક સાથે સમાન રીતે સ્પર્ધા કરે છે. તે થોડીવાર રોકાવાનું નામ નથી લઈ રહી અને તેના હાથ વડે સતત રેકેટ ચલાવતી અને બીજી દિશામાં બોલ મારતી જોવા મળે છે.

લોકોએ આપ્યો પ્રતિભાવ આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 48 હજારથી વધુ વ્યૂઝ મળી ચૂક્યા છે. તે જ સમયે, હજારો લોકોએ તેને લાઇક કર્યું છે અને ઘણા લોકોએ કોમેન્ટ કરીને પોતાનો પ્રતિસાદ પણ આપ્યો છે. એક વ્યક્તિએ લખ્યું કે છોકરીની પ્રતિભા જોઈને તે ભવિષ્યમાં તેની કમાણીનો અંદાજ લગાવી શકે છે. જો કે, વ્યક્તિની આ ટિપ્પણી પર, કોઈએ જવાબમાં લખ્યું કે તે વધુ કમાઈ શકશે નહીં કારણ કે આ છોકરીની જેમ, ચીનમાં સેંકડો બાળકો છે જે આ રીતે સારું રમે છે. ઘણા લોકો શોટ રમવા માટે છોકરીના વખાણ પણ કરી રહ્યા છે, જોકે ઘણા લોકો તેને અલગ-અલગ ટેક્નિક શીખવી રહ્યા છે.

error: Content is protected !!