કેટરીનાએ “ધોની” બનેલા સુશાંત માટે જયારે ઓપનલી આ વાત કહેલી – સુશાંતની ઊંઘ ઉડી ગયેલી એ દિવસોમાં

સુશાંત સાથેની ફિલ્મ પાનીમાં કેટરિનાને કાસ્ટ કરવાની હતી, પરંતુ તે બન્યું નહીં

સુશાંત સિંહ રાજપૂત અમારી વચ્ચે નથી, પરંતુ તેમની સાથે સંબંધિત વસ્તુઓ અમારી સામે સતત આવી રહી છે. તેનો પરિવાર આઘાતમાં છે અને ચાહકોને પણ ખાતરી નથી કે સુશાંત હવે આ દુનિયામાં રહેશે નહીં. સુશાંતના ગયા પછી, તેમની ઘણી પોસ્ટ્સ અને વીડિયો બહાર આવી રહ્યા છે, જેને ચાહકો તેમને જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે અને કેટલીક વાર અવિશ્વસનીય છે. તાજેતરમાં જ કેટરિના કૈફનો એક વીડિયો પણ વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં તે સુશાંત સિંહ રાજપૂતની ફિલ્મ ‘એમએસ ધોની: ધ અનટોલ્ડ સ્ટોરી’ વિશે જણાવી રહી છે.

જ્યારે કેટરિના સુશાંતની ફેન બની હતી

તમને જણાવી દઈએ કે આ વીડિયો લગભગ 4 વર્ષ જૂનો છે. આ વિડિઓમાં, તે જોવા મળે છે કે લાઇવ ચેટ સત્ર દરમિયાન કેટરીનાને એક ચાહકે પૂછ્યું હતું – તમને તાજેતરમાં કયો કલાકાર અભિનય પસંદ હતો. તેના જવાબમાં કેટરીનાએ સુશાંતનું નામ લીધું. કેટરીનાનો આ વીડિયો 2016 નો છે જ્યારે ફિલ્મ ‘એમએસ ધોની’ રિલીઝ થઈ હતી.

 

View this post on Instagram

 

Katrina Kaif was among those least good human beings who praised #sushanthsinghrajput she was not even a friend of Sushant she just knew him by watching his movies Katrina only recommended Sushant’s name to Gattu Kapoor and Gattu Kapoor approached him for Fitoor but Sushant rejected the offer as he was having date issues with other movies, so please stop judging and misunderstanding Katrina Kaif because she’s Karan Johar’s friend and Salman Khan’s ex she just dated Salman Khan and their dating ended up way back in 2008 he neither produced or gave her movies neither he launched her Katrina Kaif have also went through the same rascism which Sushant went through Katrina is neutral to everyone in the industry and she has to be otherwise Mafias will ruin her career also so please stop misunderstanding Katrina Kaif just because she is Salman Khan’s ex and a friend of Karan Johar . . . . #katrinakaif #katrina #itskaytobeyou #kaybykatrina #kayxnykaa #kat #katrinakaifvideos #katrinakaiffans #kaif #katrinakaifsongs #katrinakaifmovies #katholics #indiasfirstfemalesuperhero #phonebhoot #boycottsalmankhan #boycottkaranjohar #justiceforsushantsinghrajput #sushantsinghrajput

A post shared by SOORYAVANSHI soon (@katrinakaifkingdom) on

આ ફિલ્મ વિશે વાત કરતાં કેટરિનાએ કહ્યું હતું કે ધોની તાજેતરમાં રિલીઝ થયો છે. મને લાગે છે કે સુશાંતે ફિલ્મમાં ખૂબ સારું કામ કર્યું છે. હું મારા મિત્ર ગટ્ટુ (અભિષેક કપૂર) ને મળ્યો જેણે મારી ફિલ્મ ‘ફિતૂર’નું નિર્દેશન કર્યું. તેને સુશાંત પણ ખૂબ ગમ્યો. ‘ફિતૂર’નું નિર્દેશન અભિષેક કપૂરે કર્યું હતું. આ પછી અભિષેકે સુશાંતને ફિલ્મ ‘કાઈ પો છે’માં લીધો હતો.

સુશાંતે કહ્યું કે કેટનો આભાર

આ પછી, જ્યારે સુશાંત કોઈ એવોર્ડ ફંક્શનમાં પહોંચ્યો ત્યારે પત્રકારોએ તેમને કેટરિના વિશે જણાવ્યું. તેણે કહ્યું કે કેટરિનાને ધોનીમાં તેનું કામ ગમ્યું. આ સાંભળીને સુશાંત પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયો. તેમણે પત્રકારો દ્વારા કેટરીનાનો આભાર માન્યો. ચાલો આપણે જાણીએ કે કેટરિના અને સુશાંત ક્યારેય કોઈ પણ ફિલ્મમાં સાથે જોવા મળ્યા ન હતા. અહેવાલ છે કે બંનેને ‘પાણી’ ફિલ્મમાં સાથે જોઇ શકાય છે, પરંતુ આવું થયું નહીં.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે સુશાંત સિંહના નિધન બાદ તેના સ્ટાર્સને લગતા ઘણા વીડિયો સામે આવી રહ્યા છે. અત્યાર સુધી કૃતીકા અને દીપિકાના ઘણા વીડિયો પણ સામે આવ્યા છે જેમાં તેઓ સુશાંતની પ્રશંસા કરતા જોવા મળી રહ્યા છે. કોફી વિથ કરણ શોમાં ઘણા કલાકારોએ સુશાંતને ઓળખવા અથવા તેમને પાછા આપવાનો ઇનકાર કર્યો હતો ત્યારે પણ ફરહાન અખ્તર, ઇમરાન હાશ્મી, કૃતિ સનન જેવા કલાકારો હતા, જેમણે સુશાંતને શ્રેષ્ઠ કલાકાર તરીકે વર્ણવ્યો હતો.

હતાશાએ સુશાંતનો જીવ લીધો

સમજાવો કે સુશાંત સિંહ રાજપૂતે 14 જૂને મુંબઈના બાંદ્રામાં એક ફ્લેટમાં ગળે ફાંસો ખાઇ લીધો હતો. તેમના અવસાનથી આખું બોલિવૂડ ઉદ્યોગ હચમચી ઉઠ્યું હતું. જ્યારે તેમનો પરિવાર આ વાત માનવામાં અસમર્થ છે, તો પણ નેપ્ટિઝમના મુદ્દે બોલિવૂડમાં ચર્ચા ચાલી રહી છે.

એવા અહેવાલો છે કે સુશાંત સિંહ રાજપૂતને છીછોરે પછી 7 ફિલ્મો મળી હતી, પરંતુ 6 ફિલ્મો છીનવી લેવામાં આવી હતી. આ કારણે સુશાંત ડિપ્રેશનમાં આવી ગયો. તે જ સમયે, રિયા ચક્રવર્તી સાથેના અફેરના અહેવાલો પણ સુશાંતના હતાશાને આભારી છે. હાલમાં આ મામલાની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે, પરંતુ સૌથી સાચી સત્ય એ છે કે સુશાંતે અમને કાયમ માટે છોડી દીધો હતો અને હવે ફક્ત તેની યાદદાસ્ત આપણા હૃદયમાં જીવંત રહેશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

error: Content is protected !!