તણાવ દુર કરવા ધોની બેડરૂમમાં આ કરે અને શાંતિ મેળવે છે – સાક્ષીએ એક પછી એક રાઝ ખોલ્યા

મહેન્દ્રસિંહ ધોની ઉર્ફે માહી એ ક્રિકેટ જગતનો એક મોટો સ્ટાર છે. તેની પ્રોફેશનલ લાઇફ જેટલી ચર્ચામાં છે તેટલી જ તેની પર્સનલ લાઇફને કારણે પણ તે હેડલાઇન્સમાં આવે છે. ધોનીની સાથે તેની પત્ની સાક્ષી પણ ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ ગઈ છે. સાક્ષી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. અહીં તે ધોનીના ફોટા અને વીડિયો પણ શેર કરે છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર સાક્ષીને ફોલો કરતા ૩૭ લાખથી વધુ લોકો છે. ગયા રવિવારે સાક્ષી પહેલીવાર ઇન્સ્ટાગ્રામ પર લાઇવ આબી હતી. આ દરમિયાન તેણે ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ સાથે ઈન્સ્ટાગ્રામ લાઇવ પર ધોનીને લગતા ઘણા રહસ્યો ખોલ્યા

image source

ધોની લોકડાઉનમા મિકેનિક બન્યો :

બાઇક સાથે ધોનીનું જોડાણ કોઈથી છુપાયેલું નથી. તેને મોટરસાયકલો ખૂબ જ ગમેછે. લોકડાઉનમા તે ઘરે બેઠો હતો ત્યારે તેનો મોટાભાગનો સમય આ બાઇક સાથે વિતાવ્યો છે. સાક્ષીએ ઇન્સ્ટા લાઈવને કહ્યું હતું કે ધોની લોકડાઉનમાં મિકેનિક બન્યો હતો. તેમની પાસે સાત બાઇક છે અને તેઓ તેમાં કંઇક કરતા રહે છે. જો તમને યાદ હોય તો, થોડા દિવસો પહેલા ધોનીનો એક વીડિયો પણ વાયરલ થયો હતો જેમાં તે ઘરના બગીચામાં પુત્રી જીવાની પાછળ બેસાડી બાઇક રીડીંગની મજા લઇ રહ્યો હતો.

image source

તનાવ દૂર કરવા માટે કરે છે આ કાર્ય :

ધોની એક એવો માણસ છે, જેનું મન સતત કંઇક બીજું વિચારે છે. આવી સ્થિતિમાં જ્યારે પણ તેમને મગજનું તાણ ઓછું કરવું પડે છે ત્યારે તેઓ બેડરૂમમાં ખાસ કામ કરે છે. સાક્ષીએ લાઇવ ચેટમાં જણાવ્યું હતું કે ધોનીને વીડિયો ગેમ્સ રમવાનો ખૂબ શોખ છે. તેમનો તાણ ઓછો કરવા માટે, તે બેડરૂમમાં વિડિઓ ગેમ્સ રમવાનું પસંદ કરે છે. સાક્ષીએ એમ પણ કહ્યું હતું કે જ્યારે ધોની વીડિયો ગેમ રમે છે ત્યારે ગુસ્સે થતો નથી. તે સમજે છે કે આનાથી ધોનીનું તાણ ઓછું થશે.

image source

ત્રણ યાદગાર પળો :

ઇન્સ્ટા લાઇવ દરમિયાન સાક્ષીએ ધોનીના જીવનની ત્રણ યાદગાર પળોનો પણ ઉલ્લેખ કર્યો હતો. આમાં પદ્મ ભૂષણનો એવોર્ડ, લેફ્ટનન્ટ કર્નલનો સન્માન અને વર્ષ ૨૦૧૧ મા વર્લ્ડકપ નો સમાવેશ થાય છે.

image source

ક્રિકેટ સાથેનો લગાવ :

સાક્ષીએ કહ્યું હતું કે, ધોનીને ક્રિકેટ પ્રત્યે ઘણો જુસ્સો છે. વર્ષ ૨૦૧૫ મા પુત્રી જીવા નો જન્મ થવા જઇ રહ્યો હતો અને વર્લ્ડકપને કારણે ધોની ત્યાં નહોતો. ત્યારે બધા જ તેમને કહેતા હતા કે માહી તમારી સાથે નથી, પરંતુ સાક્ષીને આ બધી બાબતોથી કોઈ ફરક પડ્યો નથી. તે જાણે છે કે, ધોની માટે ક્રિકેટ કેટલું મહત્વ ધરાવે છે. આ સિવાય સાક્ષીએ પણ આ અફવાને ખોટી જણાવી હતી કે, ધોની અને તે બાળપણના મિત્રો નથી.

image source

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!