માલદીવ પહોંચતા જ બેશરમ થઇ ઈલીયાના, બધા જ કપડા ઉતારી થઇ એકદમ ઉઘાડી – જુઓ તસ્વીરો

બોલિવૂડ અભિનેત્રી ઇલિયાના ડીક્રુઝ આ દિવસોમાં માલદીવમાં રજાઓ માણી રહી છે. તેણે પોતાની બીચ હોલિડેની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે, જેમાં તેનો સ્ટનિંગ લુક જોવા મળી રહ્યો છે.

Image Credit

ઇલિયાનાએ માલદીવના ઘણા ફોટા અને વીડિયો શેર કર્યા છે. જેમાં તે બિકીનીમાં પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે. ક્યારેક તે બિકીની પહેરીને સનબાથ માણતી જોવા મળે છે તો ક્યારેક તે પાણીમાં રમતી જોવા મળે છે.

Image Credit

ઇલિયાનાએ સફેદ અને લાલ રંગની બિકીની પહેરીને સમુદ્રને આગ લગાવી દીધી છે. આ અમે નથી કહી રહ્યા, પરંતુ તેના એક પ્રશંસકે પોતે સોશિયલ મીડિયા પર તસવીરો અને વીડિયો જોયા બાદ કોમેન્ટમાં લખ્યું છે. ઇલિયાનાએ આ પોસ્ટના કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે માલદીવ, સૂર્ય અને સમુદ્ર બધાથી મારી જાત માટે શેર કરવામાં આવી છે.

Image Credit

પ્રોફેશનલ મોરચે, ઇલિયાના છેલ્લે ફિલ્મ ‘ધ બિગ બુલ’માં જોવા મળી હતી જેમાં તે અભિષેક બચ્ચન સાથે જોવા મળી હતી. આ પહેલા, તે 2019 માં યાનિસ બઝમીની ફિલ્મ પાગલપંતી માં જોવા મળી હતી જેમાં તે અનિલ કપૂર, જોન અબ્રાહમ, અરશદ વારસી, પુલકિત સમ્રાટ, કીર્તિ ખરબંદા, ઉર્વશી રૌતેલા અને સૌરભ શુક્લા સાથે જોવા મળી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ileana D’Cruz (@ileana_official)

ઇલિયાનાએ ફિલ્મ બરફીથી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી. આ પછી તે રુસ્તમ, બાદશાહો અને રેઈડ જેવી ફિલ્મોમાં જોવા મળી હતી. 34 વર્ષની ઇલિયાના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ખૂબ જ લોકપ્રિય સેલેબ છે. ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તેના 13.3 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!