દુનિયાથી કંટાળી મહિલાએ ગાય સાથે ફરી લીધા ફેર, કારણ પણ એવું અજીબ જણાવ્યું કે હેરાન થઇ જશો…

વિશ્વમાં એવા ઘણા લોકો છે જે હજુ પણ પુનર્જન્મમાં વિશ્વાસ રાખે છે. લોકો માને છે કે મૃત્યુ પછી, વ્યક્તિ કોઈને કોઈ સ્વરૂપમાં પૃથ્વી પર ફરીથી જન્મ લે છે. કંબોડિયાની એક મહિલા પણ એવું જ અનુભવે છે. આ મામલે મહિલાએ એવું પગલું ભર્યું છે, જે હેડલાઈન્સમાં આવ્યું છે. આ મહિલાએ પોતાના મૃત પતિ તરીકે ગાય સાથે લગ્ન કર્યા છે. મહિલા માને છે કે તેના સ્વર્ગસ્થ પતિએ ગાય તરીકે પુનર્જન્મ લીધો છે.

Image Credit

આ અનોખા લગ્ન હવે લાઈમલાઈટમાં આવી ગયા છે. મહિલાના આ પગલા પર લોકો આશ્ચર્ય વ્યક્ત કરી રહ્યા છે. તે જ સમયે, સ્ત્રી માને છે કે ગાયના તમામ લક્ષણો તેના મૃત પતિ જેવા છે. આ અનોખા લગ્નને કારણે કંબોડિયાના ક્રાતિ પ્રાંતમાં રહેતી 74 વર્ષની મહિલા પોતાના વિસ્તારમાં ફેમસ થઈ ગઈ છે.

Image Credit

આ છોકરીનું નામ ખીમ હેંગ છે. રિપોર્ટ્સ અનુસાર, જ્યારે ગાયનો જન્મ થયો ત્યારે તે મહિલા સાથે ઘણો સમય વિતાવતો હતો. આ ગાય મહિલાના હાથ અને ચહેરાને ચાટતી હતી. ઘણી વખત તે મહિલાના ચહેરા પર ચુંબન કરતો હતો. મહિલાનું માનવું છે કે ગાય તેના પતિની જેમ પ્રેમ કરે છે. ગાયનો પોતાના પ્રત્યેનો સ્નેહ જોઈને ખીમ હેંગ સમજી ગયો કે તે બીજો કોઈ નહીં પણ તેનો પતિ હતો જે ગાયના રૂપમાં પાછો ફર્યો હતો.

Image Credit

આશ્ચર્યની વાત એ છે કે મહિલાના પુત્રો પણ હવે માને છે કે તેમના પિતાએ ગાય તરીકે જન્મ લીધો છે. આથી તેઓ ગાયની ઘણી સેવા પણ કરે છે. તે જ સમયે, સ્ત્રી ગાયને તેના પતિની જેમ પ્રેમ કરે છે. સ્ત્રીના ઘરમાં ગાય એક સાથે રહે છે. આટલું જ નહીં, તેણે પોતાના રૂમમાં રાખેલી ગાયને તેના પતિનું ઓશીકું આપ્યું છે.

Image Credit

આ સાથે મહિલાએ બાળકોને કહ્યું છે કે તેના મૃત્યુ પછી ગાયને પિતાની જેમ પ્રેમ કરવો જોઈએ. ગાયને ક્યારેય ન વેચો અને તેને સારી રીતે ખવડાવો. આ સિવાય જ્યારે ગાયનું મૃત્યુ થાય ત્યારે તેનો પણ મનુષ્યની જેમ અંતિમ સંસ્કાર કરવો જોઈએ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!