માલદીવમાં બિકીની પહેરી મલાઈકાએ ઉડાવ્યા બોયફ્રેન્ડ અર્જુનના હોશ, જુઓ મલાઈકાની સેક્સી તસ્વીરો…

મલાઈકા અરોરા અને અર્જુન કપૂરની લવ સ્ટોરી કોઈનાથી છુપી નથી. બંનેએ ઘણી વખત એકબીજાને પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કર્યો છે. બંને ઘણીવાર સાથે જોવા મળે છે. હાલમાં જ બંને મનદીવમાં રજાઓ મનાવતા જોવા મળ્યા હતા. મલાઈકા અને અર્જુન કેમેરાથી દૂર માલદીવના પેટિના આઈલેન્ડ પર આરામની ક્ષણો વિતાવી રહ્યા છે. સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટિવ રહેલા આ કપને તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર સ્ટોરી શેર કરી છે.

Image Credit

મલાઈકા અરોરા અને અર્જુન કપૂરે તેમના વેકેશનની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે. પરંતુ આ તસવીરોની ખાસ વાત એ છે કે બંનેએ એક સાથે કોઈ તસવીર શેર કરી નથી. તેના બદલે મલાઈકા અરોરા દરિયા કિનારે બિકીનીમાં સેલ્ફી લેતી જોવા મળી હતી. તો ત્યાં અર્જુન કપૂર હળવા મૂડમાં દેખાયો.

Image Credit

તાજેતરમાં જ તેમના બ્રેકઅપના સમાચારો જોરશોરથી સામે આવ્યા હતા. એવા અહેવાલો હતા કે બંને એકબીજા સાથે વાત કરતા નથી. બંને લાંબા સમયથી સાથે જોવા મળ્યા ન હતા. પરંતુ માલદીવમાં સાથે સમય વિતાવતા આ કપલે તમામ સમાચારોને માત્ર અફવા સાબિત કરી. હાલમાં બંને માલદીવના બીચ પર રોમેન્ટિક સમય વિતાવી રહ્યા છે.

Image Credit

અર્જુન કપૂરે તેની ઈન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર ઘણી તસવીરો શેર કરી છે. જ્યાં તે વચ્ચેની બાજુ બેઠેલી જોવા મળે છે. બંનેની તસવીરો જોઈને સરળતાથી અંદાજ લગાવી શકાય છે કે બંને એકસાથે વેકેશન પર ગયા છે.તસવીરો શેર કરતાં અર્જુને લખ્યું, ‘જ્યારે તે તમને રજાઓ દરમિયાન ઈન્સ્ટાગ્રામ પર સ્ક્રોલ કરતાં પકડે છે.’

Image Credit

વર્ક ફ્રન્ટ પર, મલાઈકા અરોરા ડાન્સ રિયાલિટી શો ઈન્ડિયા બેસ્ટ ડાન્સર 2 ને જજ કરતી જોવા મળી હતી. જ્યારે અર્જુન કપૂર તાજેતરમાં ફિલ્મ ભૂત પોલીસમાં જોવા મળ્યો હતો, ત્યારે તેના પાત્રને લોકોએ ખૂબ પસંદ કર્યું હતું. ટૂંક સમયમાં તે એક વિલન રિટર્ન્સ ફિલ્મમાં જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

error: Content is protected !!