જ્યારે રણબીર કપૂરે આલિયા ભટ્ટને પૂછ્યું – શું તે એક્ટિંગ છોડીને લગ્ન કરી શકશે? જાણો શું હતો અભિનેત્રીનો જવાબ

આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂરે 14 એપ્રિલે તેમના ઘર ‘વાસ્તુ’માં લગ્ન કર્યા હતા. આ દરમિયાન માત્ર તેનો પરિવાર અને ખાસ મિત્રો જ હાજર હતા.

 

આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂરના લગ્ન સતત સમાચારોમાં રહે છે. લગ્ન પહેલા પણ આલિયા ભટ્ટે ઘણી વખત કહ્યું હતું કે રણબીર કપૂર તેનો ક્રશ છે અને આખરે બંનેએ પાંચ વર્ષના સંબંધ પછી લગ્ન કરી લીધા. આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂરે 14 એપ્રિલે તેમના ઘર ‘વાસ્તુ’માં લગ્ન કર્યા હતા. આ દરમિયાન માત્ર તેનો પરિવાર અને ખાસ મિત્રો જ હાજર હતા. આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂર ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’ના સેટ પર એકબીજાની નજીક આવ્યા હતા પરંતુ બંનેની પહેલી મુલાકાત સંજય લીલા ભણસાલીની ફિલ્મના સેટ પર થઈ હતી.

File:Alia Bhatt graces GQ Style Awards (04) (cropped).jpg - Wikimedia  Commons

આ પછી બંને 2014માં આલિયાની ફિલ્મ ‘હાઈવે’ના સેટ પર મળ્યા હતા જ્યાં આલિયા અને રણબીરે ફિલ્મ સહિત અનેક મુદ્દાઓ પર ચર્ચા કરી હતી. આ દરમિયાન રણબીર કપૂરે આલિયા ભટ્ટને પૂછ્યું કે તે પ્રેમ વિશે શું વિચારે છે. બોલિવૂડ લાઈફના એક રિપોર્ટ અનુસાર રણબીરે આલિયાને પૂછ્યું હતું કે, ‘આલિયા તું પ્રેમ વિશે શું વિચારે છે? તમારા માટે આ કેટલું મહત્વનું છે? અત્યારે તમે એવી છોકરીઓમાંથી એક છો જે કહે છે કે “ના ના, હું મારી કારકિર્દી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી રહી છું”.

શું હતો આલિયાનો જવાબ? રણબીર કપૂરઆ પ્રશ્નનોઆલિયા ભટ્ટતેણે પણ જોરદાર જવાબ આપ્યો. તેણીએ કહ્યું હતું કે, ‘હું આ નથી કરી રહી પણ હું હજી પ્રેમમાં નથી, પરંતુ હું આશા રાખું છું.’ રોકસ્ટાર અભિનેતાએ પછી આલિયા ભટ્ટને પણ પૂછ્યું કે શું તમે એવી વ્યક્તિ સાથે લગ્ન કરવા માંગો છો જે તમને અભિનય કરતા જોવા નથી માંગતો? આલિયા ભટ્ટે પણ તેના જવાબમાં કહ્યું હતું કે, ‘ના, હું આખી જીંદગી એક્ટિંગ નહીં કરીશ, પરંતુ હું ત્યાં સુધી એક્ટિંગ કરવા માંગુ છું.’

બ્રહ્માસ્ત્રના સેટ પર પ્રેમમાં પડેલી આલિયા ભટ્ટે વધુમાં કહ્યું કે જો કોઈ મને આ રીતે જોઈતું હતું તો તે મને નથી જોઈતું. તમને જણાવી દઈએ કે રણબીર-આલિયા ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’ના સેટ પર એકબીજાના પ્રેમમાં પડ્યા હતા. આ ફિલ્મમાં બંને પહેલીવાર સાથે સ્ક્રીન શેર કરતા જોવા મળશે. રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટના ફેન્સ પણ આ ફિલ્મની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે.

error: Content is protected !!